• Nucleic Acid Test Tube

  Tube Gwanin Acidic Acid

  Farin farin farin yana nuna cewa gel an saka jini da EDTA-K2 a cikin bututu. Bayan magani na musamman na enzyme na DNA, za'a iya cire enzyme RNA a cikin samfurin ta hanyar amfani da tsibirin iska 60 wanda zai tabbatar da tsaftarwar samfurin a cikin bututun gwajin. Sakamakon ƙari na gel na rabuwa da bangon bututu tare da kyakkyawar alaƙa, bayan centrifuge, manne in rabuwa inert na iya raba kayan ruwan gabaɗaya da abubuwa masu ƙarfi da ke cikin jini kuma ya tara shinge a tsakiyar bututun zuwa kula da lafiyar samfuran tare da juriya da zafi.
 • Heparin Sodium/ Lithium Tube

  Heparin Sodium / Lithium Tube

  Bangon ciki na bututun tarin jini ana yayyafa shi tare da heparin sodium ko kuma lithium heparin, wanda zai iya yin aiki da sauri akan samfuran jini, saboda haka za'a iya samun plasma mai inganci da sauri. Baya ga halaye na sodium heparin, lithium heparin kuma ba shi da tsoma baki tare da duk ion gami da ion sodium, don haka za'a iya amfani dashi don gano abubuwan ganowa.
 • Micro Blood Collection Tubes

  Esan Tushe na Tsarin Jini na Jini

  Eswararrun tarin jini na jini: ya dace don tattara jini a cikin jarirai, jarirai, marasa lafiya marasa ƙarfi a cikin rukunin kulawa mai zurfi, da kuma marasa lafiya masu ƙone waɗanda ba su dace da tarin ƙwayar jini ba. Microararrakin bututun tarin jini babban ba ne mara kyau ba, kuma tsarin aikinta ya dace da bututun tarin jini na launi iri ɗaya.
 • Glucose Tube

  Tushewar Glucose

  Ana amfani da bututu na glucose a cikin tarin jini don gwajin kamar sukari jini, haƙuri sugar, erythrocyte electrophoresis, haemoglobin anti-alkali da lactate. Thearin da ke cikin Sodium Fluoride yana hana haɓakar metabolism na sukari jini kuma Sodium Heparin yayi nasarar magance hawan jini. Don haka, matsayin asali na jini zai dawwara tare da tabbatar da tabbataccen bayanan gwajin sukari na jini a cikin sa'o'i 72. Addarin zaɓi shine Sodium Fluoride + Sodium Heparin, Sodium Fluoride + EDTA.K2, Sodium Fluoride + EDTA.Na2.
 • ESR Tube

  ESR Tube

  Mayar da hankali na sodium citrate shine kashi 3.8. Matsakaicin girman anticoagulant da jini shine l: 4. Ana amfani dashi koyaushe don gwajin barcin jini. Babban ƙwayar anticoagulant tana narke jini sabili da haka, yana haɓaka ƙimar ƙwaƙwalwar jini. Saboda ƙarancin ƙarfi da matsanancin matsin lamba a cikin bututu, yana buƙatar ɗan lokaci don tarin jini. Ayi hakuri har sai jini ya daina guduna a cikin bututun.
 • PT Tube

  PT Tube

  Ayyukan sodium citrate azaman anti-coagulant ta hanyar chelation tare da alli a cikin jini. Cakuda sodium citrate shine kashi 3.2% kuma yawan saurin anti-coagulant vs. jini shine l: 9. Ana amfani dashi da yawa don gwajin coagulation (lokacin prothrombin, lokacin thrombin, lokacin aiki na thromboplastin mai aiki, fibrinogen). Hadawar kashi shine kashi 1 na citrate zuwa sassan jini.
 • EDTAK2/EDTAK3

  EDTAK2 / EDTAK3

  EDTA sigar aminopolycarboxylic acid ce da kuma wakili mai rahusa wanda ke tasirin sinadarin alli a cikin jini. "Kallen da aka yiwa kwantar da hankali" yana cire alli daga wurin da yake amsawa kuma yana dakatar da bugun jini ko coagulation na jini. Idan aka kwatanta da sauran coagulants, tasirinta akan tarawar jini da ilimin halittar jini yana da karami. Saboda haka, sallar EDTA (2K, 3K) ana amfani da su azaman coagulants a cikin gwajin jini na yau da kullun. Ba a amfani da giyar EDTA a cikin wasu gwaje-gwaje kamar su coagulation na jini, abubuwan abubuwan ganowa da PCR.
 • Gel & Clot Activator Tube

  Jirgi mai kunnawa Gel & Clot

  Coagulant an lullube ne akan bangon ciki na bututunda yake karbar jini, yana haɓaka coagulation jini da rage tsawon lokacin gwaji. Tube ya ƙunshi gel ɗin rabuwa, wanda ke keɓe abu mai ɗaukar ruwa na jini (ƙwayar jini) daga abubuwa masu ƙarfi (ƙwayoyin jini) kuma ya tattara duka abubuwan biyu a cikin bututun tare da shamaki. Za'a iya amfani da samfur don gwaje-gwajen ƙwayoyin cuta na jini (aikin hanta, aiki na renal, aikin myocardial enzyme, aikin amylase, da sauransu), gwajin ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar jini (ƙwayar ƙwayar ƙwayar sittin, sodium, chloride, alli, phosphate, da sauransu), aikin thyroid, AIDS, alamomin tumo , immumology, gwajin magani, da sauransu.
 • Clot Activator Tube

  Mai Clot ɗin Mai kunnawa

  An haɗa bututun coagulation tare da coagulant, yana kunna thrombin kuma yana canza fibrinogen mai narkewa zuwa polymer fibrin polymer, wanda ya kara zama fibrin. Ana amfani da bututun coagulation don bincike na ƙirar ƙwayar cuta a cikin saurin gaggawa. Bututun ruwan coagulation ɗin mu ya ƙunshi kwantar da hankali na glucose jini kuma ya maye gurbin bututun anti-coagulation na gargajiya na gargajiya. Don haka, babu wakili na anti-coagulation kamar sodium fluoride / potassium oxalate ko sodium fluoride / heparin sodium da ake buƙata don gwaje-gwajen glucose jini da haƙuri haƙuri.
 • Plain Tube

  Tube Na Kasa

  Magungunan ƙwayar jini yana raba magani ta hanyar al'ada na coagulation na jini kuma ana iya ci gaba da amfani da shi bayan santimita. Ana amfani da bututu na jini a cikin gwaje-gwaje na serum kamar nazarin ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta (aiki na hanta, aiki na renal, myocardial enzymes, amylase, da sauransu.), Bincike na lantarki (ƙwayar potassium, sodium, chloride, alli, phosphorus, da sauransu), aikin thyroid, Cutar kanjamau, alamomin tumo da serology, gwajin magunguna, da sauransu.